Tare da sannu-sannu samuwar zamanin tsarin haɗin kai ta atomatik a cikin masana'antar shiryayye, shiryayye kuma ya haɓaka daga yanayin ajiya guda zuwa shiryayye + jigilar kaya + lif + tsarin ɗaukar hoto + software mai sarrafawa + software na sarrafa sito, kamar jirgin sama mai hawa huɗu. tsarin shelf, wh...
Shelf shelf, yawanci a gaban mutane da yawa ko kamfanoni, wani nau'in shiryayye ne na haske, wanda ya dace da adana kayan haske. Hasali ma ba haka lamarin yake ba. Ka sani, ƙarfin ɗaukar hoto ɗaya shima ya bambanta, kuma wasu ƙarfin ɗaukar nauyi ya ma fi hotonka girma...
Wurin ajiya na As / RS muhimmin sashi ne na tsarin dabaru na zamani da kuma tsarin ma'auni mai ɗaukaka don ajiya da saye-saye da yawa, gami da tsarin sarrafa sito, shelves, robots, stackers da motocin jigilar kaya. Ƙarƙashin sarrafa tsarin kwamfutarta na WMS, ɗakin ajiyar na iya gane ...
Pallet ita ce hanyar da aka fi amfani da ita don adana kaya a kasuwa. An raba shi zuwa pallet na filastik, pallet na katako da pallet na karfe bisa ga kayan; Siffar ta ƙasa ta haɗa da nau'in Sichuan mai gefe ɗaya, nau'in Sichuan mai fuska biyu, nau'in ƙafa tara mai gefe ɗaya da falo mai gefe guda ...
Tare da ci gaba da ci gaban masana'antar ajiya, kamfanoni da ɗaiɗaikun jama'a kuma suna haɓaka buƙatun su na ɗakunan ajiya da kayan ajiya. Don wannan, wasu ɗakunan ajiya na tattalin arziki, masu amfani da inganci suma sun shigo cikin ...
Tare da ci gaba da inganta tsarin amfani da kasa da kuma saurin bunkasuwar sana'ar kasuwanci ta yanar gizo cikin sauri, fasahar sarkar sanyi ta kasar Sin da masana'antar karancin zafin jiki sun shiga wani lokaci na samun ci gaba cikin sauri. Tabbas, yadda ake biyan bukatar manyan sarkar sanyi inve...
Shelf ɗin ajiya lokaci ne na gaba ɗaya. Akwai nau'ikan iri daban-daban. Ana iya amfani da nau'ikan iri daban-daban don adana kowane nau'in kaya. Tare da ci gaba da inganta abubuwan da jama'a ke bukata don ingancin kayayyaki a ciki da wajen rumbun ajiya, an yi amfani da hanyoyin ajiya iri-iri.
Daga nazarin manyan bayanai game da amfani da ɗakunan ajiya a kasuwa, zamu iya ganin cewa katakon katako shine mafi yawan amfani da shi, nau'in shiryayye na tattalin arziki da mafi aminci a halin yanzu, tare da rabon zaɓi na har zuwa 100%. Shelf ɗin katako yana cikin shelf mai nauyi, wanda galibi kuma aka sani da ...
Tare da ci gaba da ci gaba da sababbin fasaha, a cikin 'yan shekarun nan, sabon ra'ayi ƙamus, ɗakin karatu na atomatik mai girma uku, ya bayyana a cikin tsarin dabaru. Wurin ajiya mai girma uku na atomatik (AS-RS) sabon nau'in sito ne na zamani wanda ke ɗaukar manyan ɗakunan ajiya masu tsayi da bin hanyar hanya ...
Sana’ar likitanci tana da alaka da harkar lafiya da rayuwar jama’a, don haka jihar ta kasance mai taka-tsan-tsan da ra’ayin rikau wajen ci gaban sana’ar likitanci, sannan kuma jagorancin manufofin kasa ya samar da manyan shagunan sayar da magunguna. Hakika, shirin ...
Kwanan nan, ma'aikatan waya na sashen sabis na abokin ciniki na ɗakunan ajiya na hegerls sau da yawa suna karɓar tambayoyi game da ƙarin sassan shiryayye. Misali, akwai wasu ginshiƙai a cikin ma'ajina na yanzu, amma muna buƙatar ƙara wasu katako; Ko tambaya, sito yana da katako, amma yana buƙatar ƙara colu...