Kwanan nan, Hergels ya himmatu wajen samar da ingantaccen, haziki, sassauƙa da keɓance hanyoyin sarrafa kayan ajiya ta hanyar injiniyoyin mutum-mutumi da bayanan sirri na wucin gadi, da ƙirƙirar ƙima ga kowane masana'anta da ma'ajiyar dabaru. Ya kai wani sabon nau'in aikin hadin gwiwa...
A cikin 'yan shekarun nan, tare da karuwar ƙarancin albarkatun ƙasa da karuwar farashin ɗan adam, haɓaka aikin sarrafa kansa na ɗakunan ajiya da masana'antar kayan aiki koyaushe yana ɗaukar "rage farashi da haɓaka inganci" a matsayin babban fifiko. A cikin 'yan shekarun nan, sito da kayan aiki aut...
Tare da haɓaka masana'antar e-commerce, kasuwa yana buƙatar saurin rarrabawa da saurin dabaru. A lokaci guda kuma, hauhawar farashin aiki yana sa darajar tsarin "kaya ga mutane" ya sake kimantawa. Kasuwar a hankali ta gano cewa tsarin "kaya ga mutane" na iya ...
Hagerls shine majagaba kuma mai tafiyar da tsarin robot ajiya (ACR). Mun himmatu wajen samar da ingantacciyar hanya, mai hankali, sassauƙa da keɓance hanyoyin keɓancewa ta atomatik ta hanyar mutum-mutumi da bayanan sirri na wucin gadi, ƙirƙirar ƙima ga kowane masana'anta da kayan aiki wareho ...
Kamar yadda jagoran van Warehousing da kuma Robots, Robots na samar da ingantaccen aiki ta hanyar robotics, ƙirƙirar ƙima don kowane masana'anta da dabaru Warehou ...
A cikin maɓallan maɓalli na ɗakunan ajiya da dabaru, kamar sarrafa hankali, ɗauka, rarrabuwa, da sauransu, mutummutumi na ajiya na akwatin da ke biyan buƙatu da yawa sun fito fili. Saboda mutum-mutumin akwatin ajiya yana ɗauka da sarrafa kwantena maimakon shelves, th ...
Tare da haɓakar hayar sito, mahimmancin yawan ajiya ga ɗakunan kayan aiki zai ci gaba da haɓaka. Wannan ra'ayi da wayewar kai na mai da hankali kan abokan ciniki ne ya sa ƙungiyar hegerls na haggis fara bincike da haɓaka ...
Kasuwannin e-kasuwanci da sabbin kasuwannin tallace-tallace suna kara nutsewa, kuma wuraren ajiyar kaya da sarrafa kayan aiki suna haifar da wani sabon zagaye na barkewar tare da haɓaka biyu na manufofi da babban jari. A matsayin kamfani na tushen fasaha wanda ke ba da hankali da wuri ga R & D, ƙira da tsara tsarin ajiyar akwatin ...
Babban tsadar hayar sito ko da yaushe ya kasance babban abin ɓacin rai ga ɗakunan ajiya da masana'antun kayan aiki. Hagris ya kara ƙirƙira ƙima ga abokan ciniki kuma a hukumance ya ƙaddamar da akwatin ajiya mai zurfi biyu na robot hegerls a42d, wanda zai iya fahimtar ayyukan saukar da kasuwanci, don haɓaka amfani da…
Mutum-mutumin ajiya yana nufin mutum-mutumin da ake amfani da shi don sarrafa kaya, rarrabuwa, ɗauka da sauran ayyuka, musamman waɗanda suka haɗa da abin hawa mai shiryarwa ta atomatik (AGV), mutum-mutumi mai sarrafa kansa (AMR) da mai sarrafa. Daga cikin su, AGV da AMR robots na hannu suna da alhakin aikin jigilar kai tsaye ...
Hegerls A3, mutum-mutumi na ɗaga cokali mai yatsu, ba kawai "akwatin" ba ne, har ma fiye da "akwatin", yana ƙara faɗaɗa yanayin aikace-aikacen na'urorin adana akwatin. An karɓi ƙirar cokali mai ɗagawa don rage tazarar akwatin zuwa sifili da ƙara haɓaka yawan ajiya na ...
A matsayin hanyar haɗi mai mahimmanci don haɓaka haɓakar kayan aiki, tsarin ajiya na hankali yana fuskantar haɓakawa ta atomatik da fasaha da tsarin daidaitawa don cimma ingantacciyar gamsuwar mabukaci. Kwanan nan, hagerls tana ajiyar...