Dukanmu mun san cewa ko da wane nau'in kayan da kuke ciki, za a sami al'adar siyayya a cikin tsarin siye. Hakazalika, abokan ciniki sau da yawa sun fi son yin siyayya a cikin tsarin siyan ɗakunan ajiya masu nauyi. Dangane da wannan, don Za a ci karo da masu samar da shiryayye, kamar: Me ya sa farashin rumbunan ajiyar ku ya bambanta da sauran? Yanzu, bari muyi magana game da abubuwa masu mahimmanci da yawa waɗanda ke shafar farashin ɗakunan ajiya masu nauyi.
Muhimman abubuwan da ke shafar farashin ɗakunan ajiya masu nauyi: Buƙatun kasuwa don ɗakunan ajiya
A cewar ƙungiyoyi daban-daban na jama'a da masana'antu daban-daban, buƙatun kasuwa na ɗakunan ajiya na ƙara ƙarfi da ƙarfi, kuma farashin zai hauhawa ta dabi'a lokacin da aka yi ƙarancin wadata; lokacin da wadata ya zarce abin da ake buƙata kuma amfani ya yi rauni kuma abin da ake samarwa ya wuce kima, gasa tsakanin masana'antun shiryayye zai karu, kuma farashin zai faɗi a zahiri.
Abubuwa biyu masu mahimmanci waɗanda ke shafar farashin ɗakunan ajiya masu nauyi: ƙirar ɗakunan ajiya da ingancin ɗakunan ajiya da kayan aiki
Masu sana'a daban-daban na ajiyar ajiya suna da bambance-bambance a matakin fasaha da tsarin samarwa, kuma farashin ɗakunan ajiya ma sun bambanta. A tsanani, alhakin da kuma sana'a shiryayye manufacturer zai yi la'akari da ainihin bukatun abokan ciniki da data kasance masana'anta kayayyakin goyon bayan kayan aiki, da dai sauransu, don tsara wani kimiyya da m ajiya shiryayye shirin ga abokan ciniki; a cikin tsarin samarwa, Tsarin samarwa, albarkatun da ake amfani da su, da sauransu, masana'antun shiryayye daban-daban suma za su sami bambance-bambance a wannan fannin. Dangane da wannan, ƙirar shiryayye na ajiya da ingancin samfur sune mahimman abubuwan da ke shafar farashin. Lokacin siyan ɗakunan ajiya, abokan ciniki yakamata su tuna cewa kuna samun abin da kuke biya, zaɓi ƙwararrun masana'anta kuma na yau da kullun, da gudanar da binciken kan-tabo.
Abubuwa uku masu mahimmanci da suka shafi farashin rakiyar ajiya mai nauyi: sabis ɗin da masana'antun kera kayan ajiya suke bayarwa.
Kowane mai sana'a shiryayye yana da sabis na mallakar kansa. Kawai tunanin, tare da ba tare da sabis ba, sabis na gabaɗaya da sabis mai inganci, farashin da aka bayar tabbas sun bambanta. Masu kera ma'ajiyar ajiyar kayayyaki na Hegerls kuma sun yi imanin cewa, tabbas yawancin abokan ciniki sun fi son kashe ɗan kuɗi kaɗan don samun ingantacciyar sabis na tallace-tallace da bayan tallace-tallace, maimakon adana ɗan kuɗi kaɗan don shimfida tushe don amfani da kulawa daga baya.
Abubuwa huɗu masu mahimmanci waɗanda ke shafar farashin ɗakunan ajiya masu nauyi: nau'ikan da ƙayyadaddun ɗakunan ajiya
Daban-daban na ɗakunan ajiya daban-daban tare da ƙayyadaddun bayanai daban-daban suna da farashi daban-daban. Alal misali, farashin ɗakunan ajiya masu nauyi dole ne ya fi na matsakaicin girman. Dalilin shi ne cewa ana buƙatar nau'ikan ɗakunan ajiya daban-daban kuma suna shiga cikin kayan, matakai, shigarwa, sufuri da sauran bangarori daban-daban; amma don nau'ikan ɗakunan ajiya iri ɗaya, idan ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai da girmansu sun bambanta, tabbas farashin zai bambanta. Ga wani misali kuma, farashin lankwalin da ke ɗauke da 500KG da lamin ɗin da ke ɗauke da 100KG tabbas ba zai kasance iri ɗaya ba. Hakazalika, dole ne ku san cewa mafi girman kaya, mafi girma da kayan amfani. Ga wani misali, farashin rumbun ajiya 2*0.6*2M iri ɗaya da kaya iri ɗaya tabbas ya fi na 1.5*0.6*2M. Hakazalika, girman girman girman, mafi yawan abubuwan amfani.
Abubuwa biyar masu mahimmanci da suka shafi farashin ɗakunan ajiya masu nauyi: jigilar kaya na ɗakunan ajiya masu nauyi
Wani muhimmin mahimmancin da ke shafar farashin ɗakunan ajiya mai nauyi shine jigilar ɗakunan ajiya. Dangantakar da magana, sufuri na ɗakunan ajiya yana da alaƙa kai tsaye da zaɓin dabaru. Matsakaicin nesa, ƙananan kayan dakon kaya. Duk da haka, ga abin da kamfanin kera ma'adinin Hegerls ke son cewa shi ne, ba za a iya tantance cewa lokacin siyan akwatunan ajiya ba, dole ne ku zaɓi masana'anta da ke kusa da ku, saboda yawancin jigilar kayayyaki yana ƙididdige ɗan ƙaramin sashi na jimlar farashin. na rumbun ajiya. , da tsarin ƙira da inganci sune mahimman abubuwan da ke ƙayyade farashin ɗakunan ajiya.
Abubuwa shida masu mahimmanci da ke shafar farashin ɗakunan ajiya masu nauyi: wahalar shigar da ɗakunan ajiya
Kudin aiki da farashin lokaci sune manyan abubuwan da ke nuna wahalar shigar da ɗakunan ajiya. Dangane da nazarin manyan ayyukan ajiyar kayayyaki da masana'antun HEGERLS ke samu kowace rana: aiki da lokacin da ake buƙata don shigar da manyan ayyukan tara kayan ajiya suna da yawa, yayin da don sauƙi da ƙaramin adadin ayyukan tara kayan ajiya Shigarwa, aiki da tsadar lokaci da ake ɗauka ba shakka ya yi ƙasa da ƙasa.
Abubuwa bakwai masu mahimmanci da suka shafi farashin ɗakunan ajiya masu nauyi: bayarwa da lokacin kammala ɗakunan ajiya
Idan aikin abokin ciniki ya kasance cikin gaggawa, kuma ana fatan za a iya kammala aikin a cikin ɗan gajeren lokaci, kuma lokacin bayarwa na yau da kullun da lokacin kammalawa na masana'anta na ajiya ba zai iya biyan bukatun abokin ciniki ba, to babu makawa zai haifar da wahalar aikin. don tashi, kuma a wannan lokacin masana'antun samar da kayayyaki suna buƙatar sake tsara duk abubuwan da suka shafi albarkatun don tabbatar da bayarwa da kwanakin kammalawa, kuma farashin ɗakunan ajiya guda ɗaya zai karu daidai.
Abubuwa takwas masu mahimmanci da suka shafi farashin ɗakunan ajiya masu nauyi: haraji
Ko dai cinikin waje ne ko kuma manyan masana'antu na cikin gida, akwai haraji, kuma matakin harajin ma wani muhimmin al'amari ne da ya shafi farashin kasuwa.
Abubuwan da ke sama sune manyan abubuwan da ke ƙayyade farashin ɗakunan ajiya mai nauyi. Abokan ciniki za su iya tuntuɓar su lokacin siyan akwatunan ajiya. Duk da haka, masana'antun ajiya na Hegerls har yanzu dole ne su tunatar da batu guda: muhimmin abin da ya shafi farashin kaya mai nauyi shine ainihin tsarin ƙira. da ingancin samfur.
Lokacin aikawa: Mayu-09-2022