Tsarin shiryayye na wayar hannu yana ɗaya daga cikin manyan tsare-tsaren shiryayye masu yawa. Tsari ne na sarrafa ma'aji na zamani wanda ke haɗa babbar kwamfuta software na sarrafa ɗakunan ajiya na WMS, PLC da aka shigo da shi, mai sauya mitar mita, firikwensin, allon taɓawa mai inci 7, mai karɓar wayar salula mai fasaha ta Android, RFID, tsarin fasaha na lambar bar da ayyukan ajiya na hankali. Yana da babban ƙarfin ajiya, yana da matakan kariya masu aiki da aiki, kuma yana da takamaiman aikin rigakafin girgizar ƙasa! Tsaro yana da girma sosai, kuma buɗe tashar kuma yana da sauri. Tsarin yana buƙatar tashoshi ɗaya kawai, kuma ƙimar amfani da sararin samaniya yana da yawa sosai. Motar tana tafiyar da trolley ɗin, kuma an sanya trolley ɗin tare da ɗakunan katako irin na katako da ɗakunan katako. Matsakaicin saurin jujjuya mitar yana sa ɗakunan ajiya su tsaya sosai daga farko zuwa birki, kuma an tabbatar da tsaro. Motar ne ke tafiyar da trolley ɗin, sannan kuma ana ɗora tarkacen pallet, tarkacen cantilever da sauransu akan trolley ɗin. Matsakaicin saurin mitar mai canzawa yana bawa taragon damar gane aiki da kai, hankali, aminci da aminci daga farawa zuwa birki. Dangane da tsarin waƙa, za a iya raba ragon zuwa nau'i biyu: nau'in waƙa da nau'in waƙa. Irin wannan tarkace yana da aikin sarrafa mitar, wanda zai iya sarrafa gudun lokacin tuƙi da tsayawa don hana kayan da ke kan rakiyar girgiza, karkata ko zubarwa. Hakanan ana shigar da firikwensin hoto don sakawa da motar motsa jiki mai ƙarfi a wurin da ya dace, wanda ke haɓaka aikin sakawa. Aikace-aikacen shelves na wayar hannu na lantarki yana buƙatar cikakken fahimtar sararin ajiya, kayan da aka adana, hanyoyin samun dama da sauran dalilai don tsara hanyoyin aikace-aikacen kayan aiki masu dacewa.
An shimfida shimfidar wayar hannu ta lantarki ta hanyar dogo na zamewa, ginshiƙan faifan ƙasa suna da ƙarfi da santsi, kuma hanyoyin shigarwa suna da bambanci. Yawancinsu suna amfani da fasahar jagorar maganadisu na masu dako marasa matuki, kuma suna da na'urorin birki na gaggawa. Tsaro yana da girma sosai. Yana da 'yan tashoshi, babban yanki na ajiya naúra da ƙimar amfani da sarari mai yawa, wanda shine sau uku na ɗakunan ajiya na yau da kullun. Ana iya amfani da shi tare da pallets don adana kaya masu nauyi, amma farashin yana da girma.
Ka'idar tsari da matakan kariyar aminci na shiryayye ta hannu ta lantarki
Tsarin tsari: layuka biyu na shelves na baya-baya an shigar dasu akan farantin ginshiƙi a cikin rukuni, wanda za'a iya shirya shi a cikin ƙungiyoyi masu yawa. Kowane chassis yana ba da rollers da yawa, kuma kowane chassis yana ba da injin tuƙi da yawa. Ta hanyar latsa maɓallin sarrafawa, motar motar tana motsa dukkan farantin ƙasa da kayan da ke kan shiryayye ta hanyar tashar sarkar, kuma tana motsawa tare da waƙoƙi biyu ko fiye da aka shimfiɗa a ƙasa (ko ainihin ɗigon maganadisu ya bambanta - waƙar sama), Ta yadda forklift zai iya shiga wurin da aka motsa don samun damar kaya.
Matakan kariyar tsaro: Hakanan ana shigar da na'urar rage motoci da na'urar gano ƙararrawa akan chassis, wanda ba zai iya haɓaka daidaiton motsin tara ba kawai, amma kuma sarrafa saurin tuki da tsayawa, inganta amincin tafiye-tafiyen taragar, da hanawa. kayan da ke kan tarkon daga girgiza, karkata ko zubarwa; Kowane rukunin motsi yana sanye take da ƙa'idar saurin juyawa ta mitar mota, gano layin dogo na jagora a bangarorin biyu, gano madaidaicin matakin shiryayye da sauran na'urori don gano al'amura na waje akan hanya da sarrafa nesa na ɗakunan motsi;
Motar overcurrent da kariyar kitse don gane kariyar motar tuƙi; An sanye da tsarin tare da naúrar wayar hannu ta fara aikin faɗakarwa, aiki mai saurin walƙiya, farawa da aikin faɗakarwar buzzer don gane amincin amincin masu aiki da kayan aiki.
Ƙa'idar aiki na shiryayye ta hannu ta lantarki
Rigar wayar hannu mai nauyi mai nauyi ta samo asali ne daga rakiyar faleti mai nauyi. Yana da tsari mara kyau. Ana sanya kowane layuka biyu na raƙuman ruwa akan tushe. Tushen yana sanye da ƙafafun tafiya kuma yana tafiya tare da waƙar. An sanye da chassis tare da injina, masu ragewa, ƙararrawa da na'urori masu ji. Tsarin yana buƙatar saita tashoshi 1-2 kawai, kuma ƙimar amfani da sararin samaniya yana da girma sosai. Tsarin ya yi kama da na raƙuman wayar hannu masu haske da matsakaici, wanda ya bambanta da na rakiyar wayar hannu mai nauyi. Ana jigilar kayan ne da manyan motoci na forklift. Nassi yawanci kusan 3M ne. Ana amfani da shi musamman a wuraren da wuraren ajiyar kaya ba su da girma kuma ana buƙatar sararin da za a yi amfani da shi zuwa iyakar. Ya dace da masana'antar kera da sauran masana'antu.
Halayen tsarin shiryayye na wayar hannu na lantarki
1) Ya dace da ɗakunan ajiya tare da tsada mai tsada a kowane yanki, kamar ajiyar sanyi, ɗakin ajiyar fashewa, da dai sauransu.
2) Babu motsin sarkar, ƙarin tanadin makamashi, ingantaccen tsari.
3) Ƙarfin ajiya mafi girma, ƙananan tashoshi, babu buƙatar samun tashoshi don samun dama ga kaya.
4) Idan aka kwatanta da ɗakunan ajiya na yau da kullun, ana iya ƙara ƙimar amfani da ƙasa da kusan 80%.
5) Ƙarfin ɗaukar hoto na wayar hannu na lantarki zai iya zama kusan 100%.
6) Yana da sauƙi a cikin tsari, aminci da abin dogara, kuma ana iya motsa shi idan akwai rashin ƙarfi. Idan aka kwatanta da na yau da kullum kafaffen shiryayye, kawai mobile trolley a kasa ne aka kara, da kuma tsarin na trolley ne mai sauqi qwarai. Babu sassa masu rikitarwa da abubuwan haɗin gwiwa, kuma aiki da kulawa suna da sauƙi da dacewa. Yanayin waƙa yana da babban ƙarfin ɗauka, kuma matsakaicin nauyin kowane ɗaki zai iya zama 32t. Ana amfani da waƙa ta musamman don zama mai jujjuyawa tare da ƙasa da kiyaye shimfidar ƙasa. Ginin da ba shi da waƙa ya fi sauƙi kuma ya fi dacewa, kuma baya buƙatar lalata ƙasa da ake ciki.
7) Yana buƙatar kawai a sanye shi da maɗaukaki mai motsi na gaba ko kuma abin da za a yi amfani da shi, kuma abubuwan da ake buƙata don aikin cokali mai yatsu ba su da yawa.
8) Kyakkyawan juriya da kwanciyar hankali: ginshiƙan motsi ba tare da aiki ba za'a iya sanya su tare, wanda ke faɗaɗa yanayin wuri kuma yana inganta juriya da kwanciyar hankali gabaɗaya. Kayan da ke kan shiryayye ba su da sauƙin zamewa saboda suna kusa da juna.
Yadda za a zaɓi ƙwararrun masu samar da shelves na wayar hannu?
1) Ko mai kaya yana da nasa ƙira, haɓakawa da ƙungiyar samfuran sarrafa kansa;
2) Amfani da kayan shiryayye. Saboda ma'auni na ƙirar ƙirar wayar hannu ta lantarki ya bambanta da nauyin kaya da buƙatun ɓata na al'ada, abokin ciniki yana buƙatar sanin ƙa'idar ƙira da takamaiman bambanci tsakanin su biyu daga mai bayarwa.
3) Shel ɗin wayar hannu na lantarki shine yanayin ajiya mai yawa, wanda ke buƙatar nauyin ƙasa. Idan ƙasa ba ta cancanta ba, tana buƙatar sake gyara ta. Ana iya yin ƙasa bayan cikakken shawarwari tare da mai siyarwa kafin siyan.
Hegerls ajiya tarak manufacturer
Haigris ajiyar shiryayye ƙwararrun masana'anta ne a China, tare da fiye da shekaru 20 na samarwa, R & D da ƙwarewar masana'antu. Shirifai ne mai sauƙi, shiryayye mai matsakaicin nauyi, shiryayye mai nauyi mai nauyi, shiryayye na cantilever, shiryayye, shiryayye, abin nadi, latsa cikin shiryayye, shiryayye ta hannu, shiryayye mai matsakaicin nauyi, shiryayye mai nauyi mai nauyi, shiryayye na cantilever, shiryayye, shiryayye, abin nadi, maballin shiryayye, shiryayye na wayar hannu, shiryayye mai matsakaicin nauyi, shiryayye mai nauyi mai nauyi, shiryayye na cantilever, shiryayye, shiryayye, abin nadi, maɗaukaki a shiryayye, shiryayye na wayar hannu, shiryayye mai matsakaicin nauyi, shiryayye mai nauyi mai nauyi, shiryayye mai ƙarfi (don shagunan 4S) Babban kamfani ne wanda ya kware a samarwa da sarrafa manyan ɗakunan ajiya masu girma uku na atomatik da kayan aiki na gefe (ajiya ta ajiya, akwatunan tarawa, pallets na ƙarfe, pallets filastik, cages na ajiya, akwatunan kayan, keken hannu, shiru. trolleys, hawa motoci, trolleys dabaru, trolleys loading, na'ura mai aiki da karfin ruwa dandamali dagawa, na'ura mai aiki da karfin ruwa gadoji, manual na'ura mai aiki da karfin ruwa pallet dako, kai-propelled electro-na'ura mai aiki da karfin ruwa lodi da sauke forklifts, kai rollers, da dai sauransu), The albarkatun kasa amfani da shelves ne misali high quality-carbon karfe, wanda shi ne m, m da tsatsa free, da kuma tabbatar da ingancin samfurin daga tushen. A lokaci guda, Tigris shelves an welded tare da oxygen garkuwa waldi, wanda yana da kyau tsaga juriya, kananan walda nakasawa da kuma kyau siffar. Kowane ginshiƙi da katako na shiryayye an tsara su kuma yanke su ta hanyar ƙwararrun ma'aikatanmu tare da fasahar ƙwararru, don tabbatar da daidaitaccen girman shiryayye. Ƙwararrun gyaran gyare-gyaren feshi, cire mai, cire tsatsa, phosphating, fesa foda, sannan yin burodi a cikin tanda mai zafi. Kowane mataki shine don ingantaccen samfurin shiryayye. Ma'aikatar tana da ƙarfin samarwa na masana'antar shiryayye ƙwararru, kuma tana iya keɓance samfuran ajiya daban-daban gwargwadon bukatunku. Bugu da ƙari, ɗakunan lantarki masu motsi da hagris ke samarwa sun fi aminci da aminci.
Me yasa yake da aminci da abin dogaro a faɗi waccan shelf ɗin wayar lantarki na haigris?
1) Lokacin zabar na'urar sarrafawa, hagris yana amfani da na'urori masu mahimmanci matakin masana'antu. Samfuran sun cika cikakkun buƙatun zafin muhalli, zafi da kariya. A cikin ƙirar tsarin aiki na tsarin software, mun yi la'akari da sauƙi na abokin ciniki da sauƙi na amfani, wanda ya kara dacewa da tsarin software. Bugu da kari, muna samar da matakan kariya da yawa na software da kayan masarufi gwargwadon yuwuwa da cikakkun bayanan ƙararrawa.
2) Tsarin rakodin wayar hannu na lantarki yana da na'urar dakatar da gaggawa ta maki mai yawa.
3) Shelf ɗin wayar tafi da gidanka na lantarki yana da matakan kariya iri-iri, irin su wuce gona da iri, wuce gona da iri, daɗaɗɗen nauyi, zafi mai zafi, kari, da sauransu.
4) Tsarin shelf na wayar hannu na lantarki yana da matakan kariya. An saita aikin kariya na infrared na photoelectric a cikin kwatance a kwance da kuma a tsaye na kowane shelves guda biyu. Lokacin aiki na ɗakunan ajiya, idan akwai wani abu da ya kutsa, tsarin zai tsaya ta atomatik kuma ya ba da ƙararrawa mai ji da gani.
5) Tsarin rakodin wayar hannu na lantarki yana da faɗuwar kariyar abu. A lokacin aikin na'ura, idan abubuwa sun toshe tsakanin rakiyar biyu, tsarin zai tsaya kai tsaye kuma ya fara aikin ƙararrawa mai ji da gani.
Lokacin aikawa: Agusta-16-2022