HEGERLS mezzanine racking
Mezzanines zai ba ku damar amfani da matsakaicin tsayi na sito da ninki biyu ko sau uku.
Ƙara Mezzanine na iya zama hanya mafi tattalin arziki don ƙara sararin ajiya ba tare da farashin fadada gine-gine na al'ada ba.
Fasaloli & Fa'idodi
◆ Ƙara tsawo na ajiya da amfani da sararin samaniya;
◆ An raba shi da benaye 2-3 kamar yadda aka saba wanda zai iya ɗaukar 300-500kg/㎡
◆ Kayayyakin da ke hawa na farko na mezzanine sun fi nauyi kuma kowane katako na iya ɗaukar 500kg gaba ɗaya, haɗe da keken hannu ko trolley hydraulic na hannu. Kayayyakin da ke hawa na biyu da na uku gabaɗaya kilogiram 300 ne ga kowane katako kuma an haɗa su da keken hannu;
◆ Injin jigilar kayayyaki: dandamalin ɗagawa, hoaster, mai ɗaukar kaya ko cokali mai yatsa;
◆ Ƙananan farashi kuma yana samun dama ga nau'ikan kaya cikin dacewa.
Cikakken Bayani Gabatarwa
◆ Sassan tsarin sun ƙunshi madaidaicin firam, katako, benaye, laminates, matakala da ragar waya.
◆ Sassan haɗin kai: Duk-kulle;
◆ Rukunin bene: Yin amfani da bene mai birgima mai sanyi, irin su glaze benaye, bene mai ruɗi, bene mai daskarewa da ƙasa mai raɗaɗi; An haɗa shi da katako ta hanyar haɗin kai da kuma kyakkyawan gaba ɗaya.
HEGERLS mezzanine racking 2021 high quality 300kgs a kowace sqm tare da murfin wuta don ƙananan kayan ajiya
Mun samar da HEGERLS mezzanine racking 2021 high quality 300kgs a kowace sqm tare da murfin wuta don ƙananan kayan ajiya. Muna sa ran zama abokin tarayya na dogon lokaci a kasar Sin.
HEGERLS mezzanine racking 2021 high quality 300kgs a kowace sqm tare da murfin wuta don ƙananan kayan ajiya
Gabatarwar samfurin mezzanine rack
Mezzanines zai ba ka damar yin amfani da matsakaicin tsayi na ɗakin ajiya kuma sau biyu ko sau uku. Ƙara Mezzanine zai iya zama hanya mafi tattalin arziki don ƙara yawan sararin samaniya ba tare da farashin fadada gine-gine na al'ada ba.
Sigar samfur
Kai tsaye | Ana lodawa | Kayan abu | Launi | Zurfin |
55*56/80*70 | 300 kg a kowace murabba'in mita | SS400 | RAL5005/RAL2004 | 600-1200 mm |
Siffar samfur da aikace-aikace
◆ Ƙara tsawo na ajiya da amfani da sararin samaniya;
◆ An raba shi da benaye 2-3 kamar yadda aka saba wanda zai iya ɗaukar 300-500kg/㎡
◆ Kayayyakin da ke hawa na farko na mezzanine sun fi nauyi kuma kowane katako na iya ɗaukar 500kg gaba ɗaya, haɗe da keken hannu ko trolley hydraulic na hannu. Kayayyakin da ke hawa na biyu da na uku gabaɗaya kilogiram 300 ne ga kowane katako kuma an haɗa su da keken hannu;
◆ Injin jigilar kayayyaki: dandamalin ɗagawa, hoaster, mai ɗaukar kaya ko cokali mai yatsa;
◆ Ƙananan farashi kuma yana samun dama ga nau'ikan kaya cikin dacewa.
Cikakken bayanan samarwa na mezzanine rack
Sassan tsarin sun ƙunshi firam madaidaici, katako, benaye, laminates, matakala da ragar waya.
◆ Sassan haɗin kai: Duk-kulle;
◆ Rukunin bene: Yin amfani da bene mai birgima mai sanyi, irin su glaze benaye, bene mai ruɗi, bene mai daskarewa da ƙasa mai raɗaɗi; An haɗa shi da katako ta hanyar haɗin kai da kuma kyakkyawan gaba ɗaya.
Cancantar samfuran tsarin mezzanine rack
5.1 mun wuce da takardar shaidar SGS.BV, TUV da ISO ingancin iko takardar shaidar.
Bugu da ƙari, mun kuma ƙaddamar da takardar shaidar kula da muhalli, lafiya da kula da aminci
5.2 Raw kayan: sanyi birgima karfe Q235B. ko kasa da kasa karfe misali SS400
5.3. injin mirgina. Muna da layin mirgina saiti 12, mai iya mirgina girman daban-daban.
5.4 Layin rufin wuta. Yana da tsayin mita 500 kuma nau'in bindigar wutar lantarki shine GEMA, wanda ya shahara sosai a filin shafa.
5.5 ziyartar abokin ciniki. Wurin mu yana lardin Hebei, kusa da Beijing da Tianjin. Sunan tashar jirgin mu Shijiazhuang zhengding filin jirgin sama na kasa da kasa. Maraba da ziyartar ku kowane lokaci.
5.6 nuni. A kowace shekara za mu halarci Canton Fair da Shanghai Cemat baje.
Bayarwa. Shipping da sabis
6.1 Kunshe da jigilar kaya. A al'ada, madaidaicin za a cika shi da kumfa na filastik. Kuma za a ɗora kayan aikin jigilar kaya a cikin pallets na katako.
6.2 Muna ba da zane na shimfidawa da hoton tasirin 3d
FAQ
Tambaya: Menene garantin ingancin samfuran ku?
A: Garantin ingancin mu shine shekaru 1. Za mu ci gaba da ba da sabis ɗin daga wannan lokacin kuma muna ba da farashin kayan gyara kawai.
Tambaya: Menene lokacin jagora?
A: Don tsarin racking, yawanci yana ɗaukar kwanaki 30. Kuma don racking ɗin jirgin, yana buƙatar kwanaki 60 don samarwa.
Q: Za a iya samar da shimfidar zane?
A: Ee, za mu iya samar da tsarin shimfidawa kyauta a cikin Autocad ko hoton 3d. Sabis ɗinmu ne na kyauta.
Tambaya: Wane launi sanyi yake samuwa?
A: Kullum, muna da launi na blue RAL5005 da orange RAL2004. Hakanan ana iya daidaita launi. Da fatan za a ba mu lambar launi.
Tambaya: yaya game da shigarwa?
A: Za mu samar da cikakken zanen shigarwa. Don racking na gargajiya mai sauƙi, ma'aikata za su iya shigar da shi bisa ga zanenmu. Ko kuma, injiniyan mu na iya zuwa wurin don ba da umarnin shigarwa kuma mai siye zai biya kuɗin.
Sabbin labarai
Babban kayan aikin sito-stacker mai sarrafa kansa
Crane da aka bi diddigin titin, wani crane ne na musamman da aka ƙera tare da kamanni na sito mai girma uku, wanda ake kira stacker, yana da matuƙar mahimmancin ɗagawa da sarrafa kayan aiki a cikin ɗakunan ajiya mai girma uku, kuma alama ce ta halaye na ukun. - sito mai girma. Babban manufarsa ita ce ta gudu tare da titin da ke kan titin babban ɗakin ajiyar kaya don adana kaya a ƙofar hanyar zuwa cikin ɗakin kaya; ko kuma a fitar da kayan da ke cikin dakin dakon kaya a kai shi kofar titin domin kammala aikin ajiyar kaya.
Akwai nau'ikan cranes da yawa. A cikin aikace-aikacen ɗakunan ajiya mai girma uku na yanzu, mafi yawanci shine
1. Dangane da tsarin, an raba shi zuwa tsarin ginshiƙi guda ɗaya da tsarin ginshiƙi biyu
2. Dangane da rarrabuwar waƙa mai gudana, an raba shi zuwa nau'in layi da nau'in lanƙwasa
Ko da wane nau'in crane na stacker gabaɗaya ya ƙunshi injin tafiya a kwance, injin ɗagawa, dandamalin lodi da injin cokali mai yatsa, firam da kayan lantarki da sauran sassa na asali. Motar tafiya tana motsa ƙafafun don motsawa a kwance akan ƙananan dogo ta hanyar tuƙi, motar ɗagawa tana motsa dandamalin kaya don motsawa a tsaye ta hanyar sarkar / igiya waya / bel, kuma cokali mai yatsu akan dandamalin kaya suna yin motsi na telescopic. Ana amfani da mai neman adireshin tafiya Sarrafa wurin tafiya a kwance na stacker, da ɗaga mai neman adireshin don sarrafa matsayin ɗagawa na dandalin lodi; ta hanyar mai gano adireshin da fitarwa na hoto, da kuma canza lambobin sadarwa, ana iya gane ikon sarrafa kwamfuta, kuma ana iya gane ta atomatik, Semi-atomatik da sarrafawa ta hanyar sarrafawa ta hanyar sarrafawa.
A halin yanzu, a cikin ɗakunan ajiya mai girma uku na ƙasata, ana amfani da stackers sosai a masana'antu kamar kera injuna, kera motoci, masana'antar saka, layin dogo, sigari, da magunguna. Tare da haɓaka samar da masana'antu na zamani, fasaha na cranes stacker titin titin yana ci gaba da ingantawa kuma yana ingantawa. Tun daga 2017, Hegerls ya sami sabon sifa da sabon haƙƙin haƙƙin mallaka. Ya ci gaba da taƙaita ƙwarewa kuma yana da alhakin ci gaba da aiki. Mun kasance da gaske sosai game da gina ɗakunan ajiya mai girma uku don sabbin samfura tare da aminci da tsaro!
kayan aikin fasaha.
Kunshin da lodi
rumfar nuni
Ziyarar abokin ciniki
Zane na Zane na Kyauta da Hoton 3D
Takaddun shaida da haƙƙin mallaka
Garanti
Yawanci shekara guda ne. Hakanan za'a iya tsawaita shi.